Màn hình Máy tính LG 48GQ900-B (48 inch/UHD 4K/OLED/120Hz/1ms)
Mã SP: | Đánh giá: | Lượt xem: 57
Giá: Liên hệ
Thông số nổi bật:
  • Kích thước: 48 inch
  • Độ phân giải: UHD 3840x2160
  • Tấm nền: OLED
  • Tần số quét: 120Hz (OC 138Hz)
  • Thời gian phản hồi: 1ms
  • Dải màu: 1.07 tỉ màu
  • Tỉ lệ tương phản: 1500000:1
  • Độ sáng: 330cd/m2
  • Tích hợp: loa, điều khiển
  • Cổng kết nối: 3x HDMI 2.1, 1x DisplayPort 1.4, USB, 1x Audio 3.5mm
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành:
Thông tin kho hàng:
Tạm hết hàng, vui lòng liên hệ
Sản phẩm liên quan
Tin Tức Mới Nhất