Power VSP VGP550BRN 550W 80 Plus Bronze((100V-240V)
Mã SP: MT.PW.VSP.VGP550BRN | Đánh giá: | Lượt xem: 69
Thông số nổi bật:
  • Mã sản phẩm: VGP550BRN
  • Màu sắc: Đen
  • Hãng sản xuất: VSP
  • Chứng nhận 80 Plus: CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze
  • Công suất định danh: 550W
  • Nguồn đầu vào: AC 100~240V, 12/6A, 60/50Hz
  • Kích thước: ATX - 165 x 150 x 86 (mm)
  • Loại quạt: Quạt HBF kích thước 120mm vận hành êm ái và hiệu quả
  • Tính năng bảo vệ: OVP/UVP/OPP/SCP/OTP
  • Active PFC: Yes /CM6800UBX
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 60 tháng
Thông tin kho hàng:
Tạm hết hàng, vui lòng liên hệ
Sản phẩm liên quan
Tin Tức Mới Nhất